



**JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS TAMISEMI
HALMASHAURI YA WILAYA YA BUNDA**



TANGAZO TANGAZO TANGAZO

HALMASHAURI YA WILAYA YA BUNDA IKISHIRIKIANA NA SHIRIKA LISILO LA KISERIKALI FRANKFURT ZOOLOGICAL SOCIETY (FZS) LINAPENDA KUWATANGAZIA KUWA KUTAKUA NA ZOEZI LA UTAMBUZI WA MIPAKA YA VIPANDE VYA ARDHI NA UKUSANYAJI WA TAARIFA ZA UMILIKI WA VIPANDE HIVYO KWAAJILI KUPATIWA HATIMILIKI ZA KIMILA (CCRO) KWA VIJILI 6 VILIVYONUFAIKA NA MRADI WA UTUNZAJI NA UENDELEZAJI WA IKOLOJIA YA SERENGETI

Vijiji 6: Hunyari, Mariwanda, Sarakwa, Mugeta, Kyandege na Tingirima

HIVYOBASI HALMASHAURI YA WILAYA YA BUNDA INATANGAZA NAFASI ZA MUDA MFUPI KWA WAPIMAJI WASAIDIZI (PARA – SURVEYORS) WATAKAOJENGEWA UWEZO ILI KUWEZA

SIFA ZA MUOMBAJI

1. MTANZANIA NA MZALIWA WA KIJILI TAJWA HAPO JUU
2. UMRI KUANZIA MIAKA 18 - 35
3. ELIMU KIDATO CHA NNE NA KUENDELEA
4. MZOEFU WA KUTUMIA SIMU JANJA (SMART PHONE)
5. AWE MWENYENGUVU ZA KUTEMBEA KWA MUDA USIOPUNGUA MASAA 8

WENYE SIFA TAJWA HAPO JUU AJIANDIKISHE KWA MTENDAJI WA KIJILI KWAAJILI YA UDAHILI

ZINGATIA:

1. KAZI HII SIO AJIRA YA KUDUMU, BALI NI KAZI YA MUDA MFUPI YENYE POSHO KIASI CHA SHILINGI ZA KITANZANIA ELFU ISHIRINI (20,000/=) KWA SIKU KWAAJILI YA NAULI NA CHAKULA ILI KUFANIKISHA MAENDELEO YA KIJILI.
2. TAARIFA ZITAKAZOCHUKULIWA KATIKA KILA KIJILI TAJWA HAPO JUU, NI ZA HATI 100 KWA MAKUNDI MAALUMU NDANI YA KIJILI WATAKAOPITISHWA NA MKUTANO MKUU WA KIJILI
3. MWISHO WA KUJIANDIKISHA KWAAJILI YA UDAHILI NI TAREHE 30/04/2025

USIKIAPO TANGAZO HILI MFAHAMISHE NA MWENGINDE

ASANTE

**OSCAR J. NCHEMWA
KAIMU MKURUGENZI MTENDAJI
BUNDA**

**MKURUGENZI MTENDAJI (WA)
HALMASHAURI YA WILAYA YA BUNDA**