JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA WILAYA YA BUNDA

Unapaojibu tafadhali taja:
Kumb. Na HB/U:10/6/04 16/09/2024

TANGAZO LA NAFASI YA KAZI

Msimamizi wa Uchaguzi wa Serkali za Mitaa wa Halmashauri ya Wilaya ya Bunda
anawatangazia Watumishi Wote wa Halmashauri ya Wilaya ya Bunda nafasi ya Kazi ya
muda kwa ajili ya shughuli za Uchaguzi wa Serikali za Mitaa utakaofanyika tarehe 27
Novemba, 2024.

1. NAFASI INAYOTANGAZWA

(i) Mwandikishaji wa Wapiga Kura (Nafasi 389)

Masharti kwa ujumia

Mwombaji lazima awe Mtumishi wa Umma (Public Servant)

Awe mwadilifu

Asiwe na dhamana au Uongozi katika Chama cha Siasa

Waombaji wote waambatishe nakala ya cheti cha kuzaliwa na Kitambulisho cha

Uraia (NIDA) au namba ya NIDA kwa ambao hawajapata Kitambulisho.

« Waombaji wote waambatishe maelezo binafsi (Detail CV) yenye anuani na namba
za simu zinazopatikana pamoja na majina ya wadhamini watatu (Referees) wa
kuaminika.

« Maombi yote yaambatane na vyeti vya Elimu na Taaluma yaani nakala ya vyeti
vya Kidato cha Nne au Sita pamoja na vyeti vya taaluma (Professional Certificate
from respective Board, computer certificate) na picha moja ya rangi ya hivi
karibuni.

e Barua ya maombi iandikwe kwa mkono na kwa lugha ya Kiswahili au Kiingereza

tofauti na hapo maombi hayo hayatapokelewa.

« Kichwa cha barua ya maombi kitaje nafasi unayoomba kwa ufasaha.
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e Barua itaje cheo cha Mtumishi katika Utumishi wa Umma

e Barua itaje Kituo cha kazi cha mwombaiji.

« Barua ya maombi isainiwe na mwombaji mwenyewe tofauti na hivyo maombi
hayo yatakataliwa.

e Uwasilishaji wa taarifa na sifa za kughushi wahusika watachukuliwa hatua za
kisheria.

» Waombaji watakaokidhi sifa na vigezo watajulishwa tarehe ya usaili kupitia mbao
za matangazo za Halmashauri ya Wilaya ya Bunda, website ya Halmashauri ya

v\ﬁigya ya Bunda ambayo ni www.bundadc.go.tz, namba zao za simu na anuani
walizotumia kwenye barua ya maombi ya kazi.
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« - Watenda]i wa Vijlji na Kata hawataruhusiwa kuomba nafasl hil kwa mujibu wa
Kanuni ya 10 (3) ya Kanunl za Uchaguzl wa Viongozi wa Mamlaka za Serikali za
Mitaa Ngazl ya VIJIjl, Vitongo]l na Mitaa Katlka Mamlaka za Wilaya na Mamlaka
za M)l za Mwaka 2024,

o Mwisho wa kutuma maombl ya kazl ni tarehe 30/09/2024.

o Barua za maomb! zlwasllishwe kwa Mkono Masjala ya Wazl ya Mkurugenzi
Mtendaji wa Halmashaurl ya Wilaya ya Bunda.

« Barua ya maombi iandikwe kwa:
Msimamizi wa Uchaguzi,
Halmashauri ya Wilaya ya Bunda,
S.L.P 126,

BUNDA.

Tangazo hili limetolewa na:-

George S. Mbilinyi,
Msimamizi wa Uchaguzi,
Halmashauri ya Wilaya ya Bunda
BUNDA

MSINAYIZI WA UCRAGUZI
UCHAGUZ1 WA SERIKALI ZA MITA

HALMASHAURE YA WILAYA YA BUNBA
Nakala:-

" Tovuti ya Halmashauri ya Wilaya ya Bunda www.bundadc.go.{z
" Mbao za Matangazo za Halmashauri ya Wilaya ya Bunda.
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