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TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA WILAYA YA BUNDA

Unapojibu tafadhali taja:
Kumb. Na HBA:20/1 YOI V1391 18/01/2023

TANGAZO LA NAFASI YA KAZI

Kwa mujibu wa kibali cha Ajira Mbadala chenye Kumb. Na. FA. 170/377/01°B /133 cha
tarehe 20 Desemba, 2022 kutoka kwa Katiou Mkuu, Ofisi ya Rais, Menejimenti ya
Utumishiwa Umma na Utawala Bora. Mkurugenzi Mtendaiji wa Halmashauri ya Wilaya
ya Bunda anapenda kuwatangazia Watanzania wote wenye sifa ya kutuma maaormbi
va nafasi ya kazi ya Miendaiji wa Kijiji Daraja la 1|l kwa kuzingatia vigezo na maelekezo
yalivopo katika tangazo hilo.

1. MTENDAJI WA KIJIJI DARAJA LA I (VILLAGE EXECUTIVE Ill) NAFASI 02

(a) Sifa za Mwombalji

Awe armehitimu Elimu ya kidato cha [V au VI na awe amehitimu mafunzo
- ya Astashahada/cheti cha Technician Certificate (NTA Level 5) katika

moja ya fani zifuatazo: Utawala, Sheria, Elimu ya Jamii, Usimamizi wa
fedha, Maendeleo ya Jamii na Sayansi ya Sanaa kutoka katika Chuo
cha Serikali za Mitaa cha Hombolo - Dodoma au Chuo chochote
kitakachotambulika na Serikali

(b} Kazi za kufanya/Mjukumu

Atakuwa Mtendaji na mehauri wa Serikali ya Kijiji na Kamati zake katika
Mipango ya maendealeo.

Atakuwa Afiza Masuuli na Mtendaji Mkuu wa Serikali ya Kijiji na
atazimamia mapato na matumizi ya Halmashauri ya Kijiji.

Atakuwa Miinzi wa Amani na Msimamizi wa Utawala bora katika Kijiji.

Utapaswa kulatibu na kusimamia Upatikanaji na utekelezaji wa mipango
na maendeleo ya Kijiji.
Atatafsiri Sera, Utaratibu na kusimamia utekelezaji wa Sheria ndogo

Atakuwa Katibu wa Kamati ya Halmashauri ya Kijiji.

Ataongoza Vikao wya WMaendeleo ya Kijiji vitakavya wahusisha
Wananchi na Wataalam waliopo katika eneo lake.

Atakuwa Kiongozi wa Wakuu wa Idara na Vitengo wa Kitaalamu katika
- Kijiji.

Atatekeleza majukurnu yote kadri atakavyo kuwa anaelezwa na mwajir




© {e) Mgazi 1,}_:1 Mehahara,

Mqhahara ni kwa mujibu wa viwango vya mshahara Serikalini vaani
TE‘S EH {4EEI 000/=) kwa mwezi.

“Z; Masham fiwa itimia:

-Wac:umim;l wota wawe ni Raia wa Tanzania na wenye umr wa kuanzia

miaka ‘IB na usiozidi miaka 45,

‘Waombaji wote waambatishe cheti cha kuzaliwa na Kitambulisho cha

Uraia (MNIDA) au namt}a ya NIDA kwa amhbao hawajapata

" Kita mbulisho.

-:Wann"bajl wote waambatishe maelezo binafsi (Detall CY) yvenye

anuani na namba za simu zinazopatikana pamoja na majina va

wadhamin! watatu (Referees) wa kuaminika.

Maombi yote yambatane na vyeti vya Elimu na Taaluma yaani nakala

- ya vyell Kidato cha nne au sita pamoja na vyeti vya taaluma

(professional Certificate from respective board, computer certificate)
na picha mbili za rangi za hivi karibuni.

Testimonial, provisional result, Staterment of result, hati ya matokeo ya
Kidato cha nne (Form V) na Kidato cha sita {Form V) havitakubalika
kabisa.

Waombaji walio soma nje ya Tanzania wahakikishe wvyeti wvyao
vimehakikiwa na kuidhinishwa na mamlaka husika (MECTA na
NACTE) na taarifa ya ulinganifu iambatishwe kwenye maombi.
Waombaji wa nafasi za ajira waliostaafishwa katika utumishiwa Umma
hawaruhusiwi kuamba isipokuwa kama wanakibali kutoka kwa Katibu
Miuu, Ofisi ya Rais, Menejimenti ya Utumishi wa Umma na Utawala
Bora.

Barua ya maombi iandikwe kwa mkone na kwa lugha ya Kiswahili
au Kiingereza tofauti na hapo maombi hayo hayatapokelewa.

- Kighwa ¢cha barua kitaje nafasi ya kada unayoomba kwa ufasaha,

Barua ya maombi isainiwe na mwombaji mwenye tofauti na hivyo
maombi hayo yatakataliwa.

Kichwa cha barua kitaje nafasi ya kada unayoomba kwa ufasaha.
Barua ya maombi isainiwe na mwombaji mwenyewe tofauti na hivyo
macmbi hayo yvatakataliwa.

Uwasilishaji wa taarifa na sifa za kughushi wahusika watachukuliwa
hatua za kisheria.

Waombaj watakaokidhi sifa na vigezo watajulishwa tarehe ya usahili
kupitia namba za simu na anuani walizotumia kwenye barua ya
maomhbi ya kazi.

Barua zitakazoletwa kwa mkono hazitapokelewa.

- Mwisho wa kutuma maombi ya kazi ni tarehe 01/02/2023.

Maombi yote yatumwe kwa njia ya posta kupitia anuani ifuatayoc: -
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er_;urugﬁnzi Mtendaji (W),
S.L.P 126, '
BUNDA.

Tangazo hill limetolewa na: -

Rt

Changwa M. Mkwazu
Mkurugenzi Mtendaji (W),
BUNDA
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Nai-:ar_a:- Tangazo hili linapatikana kwenye mbao zote za matangazo za Halmashauri
ya Wilaya ya Bunda, nje ya Halmashauri ya Wilaya ya Bunda na kwenye tovuti
{(website} ya Halmashauri ya Wilaya ya Bunda ambayo ni www.bundadc.go.tz.
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