



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
AWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA WILAYA YA BUNDA



KUMB.NA:HB/U:20/1/259

11.01.2024

TANGAZO LA HUDUMA YA ULINZI (MARUDIO).

1. MKURUGENZI MTENDAJI WA HALMASHAURI YA WILAYA YA BUNDA ANAWATANGAZIA KAMPUNI/TAASISI/ VIKUNDI VILIVYOSAJILIWA /ZILIZOSAJILIWA KUTOA HUDUMA ZA ULINZI KULETA MAOMBI YAO KWA AJILI YA KUTOA HUDUMA HIYO.
2. HUDUMA HIYO INAKUSUDIWA KUTOLEWA KATIKA MAENEO YAFUATAYO:-
 - i. JENGO LA UTAWALA
 - ii. NYUMBA ZA WAKUU WA IDARA ZILIZOPO KASAHUNGA
 - iii. NYUMBA YA MKURUGENZI MTENDAJI (W) – ILIYOPO MUMAGUNGA
 - iv. NYUMBA ZA WAKUU WA IDARA ZILIZOPO MUMAGUNGA
3. MWOMBAJI ANATAKIWA KUAMBATANISHA KATIKA MAOMBI YAKE NYARAKA ZOTE MUHIMU KAMA VILE LESENI YA BIASHARA AMBAYO HAIJAISHA MUDA WAKE, USAJILI WA KAMPUNI PAMOJA NA "PROFILE" YA KAMPUNI, CHETI CHA MLIPA KODI (TIN) , KIBALI CHA KUENDESHA KAMPUNI YA ULINZI KUTOKA WIZARA YA MAMBO YA NDANI YA NCHI BILA KUSAHAU ANUANI YA MAKAZI YA KAMPUNI.
4. MWOMBAJI WA HUDUMA HII YA ULINZI AONYESHE UZOEFU WA MAENEO ALIYOWAHI KUFANYA KAZI (EXPERIENCE).
5. MWOMBAJI AONYESHE BEI/GHARAMA ATAKAYOLIPWA KWA AINA ULINZI WA SILAHA ZA MOTO (BUNDUKI) NA SILAHA ZA JADI (KIRUNGU/UPINDE NA MISHALE).
6. MAOMBI YOTE YATAPOKELEWA MUDA WA KAZI KUANZIA SAA 2.00 ASUBUHI HADI SAA 9.30 ALASIRI ISIPOKUWA SIKU YA JUMAMOSI NA JUMAPILI AU SIKU ZA MAPUMZIKO.
7. MWISHO WA KUPOKEA MAOMBI YA ZABUNI NI TAREHE 23.01.2024 SAA 4.00 ASUBUHI. BAADA YA HAPO UFUNGUZI WA MAOMBI UTAENDELEA.
8. MAOMBI YATUMWE KWA ANUANI IFUATAYO:
**MKURUGENZI MTENDAJI,
HALMASHAURI YA WILAYA YA BUNDA,
S.L.P. 126,
BUNDA – MARA.**

Oscar Nchemwa

KAIMU MKURUGENZI MTENDAJI (W)

BUNDA

**MKURUGENZI MTENDAJI (W)
HALMASHAURI YA WILAYA YA BUNDA**