



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA WILAYA YA BUNDA



Unapojibu tafadhali taja:

Kumb. Na. HB/W:20/22/Vol.IV/410

25/05/2023

TANGAZO LA KUITWA KAZINI

Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Bunda anapenda kuwataarifu waombaji kazi ya Mtendaji wa Kijiji Daraja la III waliofanya usaili tarehe 30/04/2023 kuwa waliofaulu usaili huo ni kama ilivyoorodheshwa katika tangazo hili. Orodha ya majina haya pia inajumuisha baadhi ya wasailiwa waliokuwa kwenye kanzidata (Database). Waombaji waliofaulu usaili wanatakiwa kuripoti Makao Makuu ya Halmashauri ya Wilaya ya Bunda (KIBARA) tarehe 29/05/2023 Saa 3.00 Asubuhi wakiwa na vyeti halisi (Originals Certificates) vya Elimu na Taaluma pamoja va vyeti halisi vya kuzaliwa. Kwa wale ambao majina yao hayapo katika tangazo hili watambue kuwa hawakupata nafasi katika usaili huo, hivyo wasisite kuomba kwa mara nyingine nafasi za kazi zitakapotangazwa.

Na	Mamlaka ya Ajira	Kada	Majina ya Walioitwa Kazini
1	Halmashauri ya Wilaya ya Bunda	Mtendaji wa Kijiji III	1. Hamadi M. Ambindwile 2. Wande C. Gibishi 3. Magabiro Kasala 4. Baraka M. Mugasa 5. Musa K. Kaumba 6. Yulitha Peter Sahani 7. Zena M. Mwamwezi

Tangazo hili limetolewa na:-

Changwa M. Mkwazu
Mkurugenzi Mtendaji (W)
BUNDA

MURUBENZI MTENDAJI
HALMASHAURI YA WILAYA YA