



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA WILAYA YA BUNDA



Unapojibutafadhalitaja:
Kumb. Na. HB/W:20/33/17

12/12/2022

**TANGAZO LA NAFASI YA KAZI YA MWENYEKITI WA BODI YA AJIRA YA
HALMASHAURI YA WILAYA YA BUNDA KWA KIPINDI CHA MWAKA
2022 HADI 2027.**

Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Bunda anawatangazia wananchi kuwa kuna nafasi wazi ya Mwenyekiti wa Bodi ya Ajira ya Halmashauri kwa kipindi cha mwaka 2022/2023 – 2027/2028.


SIFA ZA MWOMBAJI.

1. Awe Raia wa Tanzania, Mkazi wa Halmashauri ya Wilaya ya Bunda mwenye umri kuanzia miaka 55.
2. Awe mwadilifu
3. Awe na ufahamu katika mojawapo ya fani zifuatazo:-
 - Menejimenti ya Rasilimaliwatu (Human Resources Management).
 - Utawala wa Umma (Public Administration).
 - Sheria (Law).
4. Asiwe mwajiriwa wa Halmashauri ya Wilaya ya Bunda.

MAELEKEZO:

1. Waombaji wote watume barua za maombi zikiwa na viambatisho vifuatavyo:-
 - (i) Cheti cha kuzaliwa.
 - (ii) Vivuli vya vyeti vya masomo na Taaluma (Certified)
 - (iii) Barua ya utambulisho toka kwa Mwenyekiti wa Kijiji ikiwa na picha ndogo ya hivi karibuni.
 - (iv) Wasifu binafsi (CV).
2. Barua toka kwa wadhamini wawili (02) zikiwa na anuani kamili.
3. Mwisho wa kutuma maombi ni tarehe 25/12/2022.
4. Barua zote za maombi zitumwe kwa anuani ifuatayo:-

*Mkurugenzi Mtendaji (W),
S.L.P 126,
BUNDA.*


Noel Shamazugu

**KAIMU MKURUGENZI MTENDAJI (W)
BUNDA.**

**MKURUGENZI MTENDAJI
HALMASHAURI YA WILAYA
BUNDA**

Nakala: Katibu Tawala (M)
S.L.P 299,
MUSOMA,