JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

b

Ri ¥a
OFISI YA RAIS {"‘u

TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA - -
HALMASHAURI YA WILAYA YA BUNDA aw
Kumb.Na. HB/W:20/1Vol.V/284 24-05-2024

TANGAZO LA KUITWA KWENYE USAILI

Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Bunda anapenda kuwataarifu Waombaji Kazi wote
walioomba kazi kuwa usaili unatarajiwa kuendeshwa kuanzia tarehe 25-05-2024 hadi 26-05-2024 na
hatimaye kuwapangia vituo vya kazi waombaji kazi watakaofaulu usaili huo.Wasailiwa wanaoitwa kwenye
usaili wanapaswa kuzingatia maelekezo yafuatayo:-

1. Usaili utafanyika kuanzia tarehe kama ilivyooneshwa kwenye tangazo hili muda na sehemu ambapo
usaili utafanyika umeainishwa kwa kila Kada.

2. Kila msailiwa anatakiwa kufika kwenye eneo la usaili akiwa amevaa Barakoa (Mask)

3. Kila Msailiwa anapaswa kuwa na kitambulisho kwa ajili ya utambuzi;

4. Vitambulisho vinavyokubalika ni pamoja na:- Kitambulisho cha Mkazi, Kitambulisho cha Mpiga
kura,Kitambulisho cha kazi,Kitambulisho cha Uraia au Hati ya kusafiria.

5. Wasailiwa wanatakiwa kufika na VYETI VYAO HALISI, kuanzia cheti cha kuzaliwa,kidato cha IV, VI,
Stashahada,Stashahada ya Juu, Shahada na kuendelea kutegemeana na sifa za Mwombaji.

6. Wasailiwa watakaowasilisha Testimonials, Provisional Results, Statement of results, hatiza
matokeo za kidato cha IV na VI (form V and form VI results slips) HAVITAKUBALIWA NA
HAWATARUHUSIWA KUENDELEA NA USAILI.

7. Kila msailiwa atajigharamia kwa Chakula, Usafiri na Malazi.

8. Kila Msailiwa azingatie tarehe, muda na mahali alipopangiwa kufanyia usaili.

. Kwa waombaji waliosoma nje ya Tanzania wahakikishe Vyeti vyao vimehakikiwa na kuidhinishwa na
Mamlaka husika (kama TCU, NACTE au NECTA)

10. Waombaji kazi ambao majina yao hayakuonekana katika tangazo hili watambue kuwa hawakukidhi
vigezo. Hivyo, wasisite kuomba tena pindi nafasi za kazi zitakapotangazwa na kuzingatia mahitaji ya
tangazo husika.

11. Kwa kada ambazo wanatakiwa kusajiliwa na Bodi zao za Kitaaluma wanapaswa kuja na vyeti
vyao Halisi vya Usajili pamoja na Leseni za kufanyia kazi.

12. Wasailiwa wote walioitwa kwenye usaili wahakikishe wanaingia kwenye akaunti zao na kunakili namba
ya mtihani kwa kuwa namba hizo hazitatolewa iku ya usaili.



RATIBA YA USAILI WA MCHUJO
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KADA

TAREHE YA USAILI

MAHALI

Halmashauri ya Wilaya ya Bunda

MTENDAJI WA KIJIJI I

25-05-2024 07:00 AM

Shule ya Sekondari ya Mwibara -
Kibara

RATIBA YA USAILI WA MAHOJIANO
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TAREHE YA USAILI

MAHALI
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MWAJIRI: HALMASHAURI YA WILAYA YA BUNDA
KADA: MTENDAJI WA KIJIJI 1l

TAREHE YA USAILI WA MCHUJO: 25-05-2024 07:00 AM
MAHALI: Shule ya Sekondari ya Mwibara - Kibara
TAREHE YA USAILI WA VITENDO: HAKUNA

MAHALI: HAKUNA
TAREHE YA USAILI WA MAHOJIANO: 26-05-2024 07:00 AM

MAHALI: Ukumbi wa Halmashauri ya Wilaya ya Bunda

# JINA LA MWOMBAJI ANUANI

1 MARIAMU MAGORI KAJI P.O Box 219, Bunda, Mara

LIMETOLEWA NA;

MKURUGENZI MTENDAJI
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