
JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA 

OFISI YA RAIS 

TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA 

HALMASHAURI YA WILAYA YA BUNDA 

Unapojibu tafadhali taja: 
Kumb. Na. HBW:20/02/455 

Mkurugenzi Mtendaji wa 
anawatangazia 

kama ifuatavyo: 
1. SIFA ZA MWOMBAJI 

TANGAZO LA NAFASI YA KAZI YA DEREVA KWA MKATABA 

WA MUDA MAALUM - NAFASI 3. 

Bunda Wilaya ya 
Wananchi wote wenye sifa, nafasi ya kazi ya Dereva 

Halmashauri ya 

SHAUAR YA WILAY 

RUNDA 

15/04/2025 

2. KAZI NA MAJUKUMU: 

a) Kuajiriwa mwenye cheti cha mtihani wa Kidato cha nne (V), 

mwenye leseni daraja "E" au C1 ya uendeshaji magari ambayo 

amefanyia kazi kwa muda usiopungua mwaka mmoja bila 

kusababisha ajali. 
b) Awe amehudhuria mafunzo ya msingi ya uendeshaji magari (Basic 

Driving Course) yanayotolewa na Chuo cha mafunzo ya Ufundi 

Stadi (VETA) au chuo kingine kinachotambuliwa na Serikali. 

c) Wombaji wenye cheti cha majaribio ya Ufundi Daraja la I| 

watafikiriwa kwanza. 

a) Kukagua gari kabla na baada ya safari ili kubaini hali ya usalama 

wa gari 
b) Kuwapeleka Watumishi maeneno mbalimbali kwenye safari za 

Kikazi. 

d) Kukusanya na kusambaza nyaraka mbalimbali za Serikali. 

e) Kufanya matengenezo madogo madogo katika gari 

c) Kuhakikisha gari na vyombo vyake viko katika hali nzuri wakati 

wote, na kufanya uchunguzi wa gari kabla na baada ya safari ili 

kugundua ubovu unaohitaji matengenezo. 

YA 

f) Kujaza na kutunza taarifa za safari zote katika Daftari la Safari 

(Logbook). 



A. MASHARTI YA JUMLA 
1. Mwombaji awe raia wa Tanzania 

2. Mwombaji awe na umri usiozidi miaka 45 na awe hajawahi 

kupatikana na kosa la jinai au kufungwa jela. 

3. Maombi yote yaambatanishwe na maelezo binafsi yanayojitosheleza 

(Detailed CV) yenye Anuani na namba za simu za kuaminika pamoja 

na majina ya wadhamini (Referees Watatu wa Kuaminika). 

4. Maombi yote yaambatanishwe na nakala za vyeti vya taaluma, vyeti 

vya elimu (V au VI), cheti cha kuzaliwa na picha mbili za rangi za hivi 

karibuni (passport size) Ziandikwe jina la mwombaji nyuma. 

5. Testmonials Provisional results "Statement of results" hati ya 

matokeo ya kidato cha nne na sita HAVITAKUBALIWA. 

sifa na 6. Waombaji 
watachukuliwa hatua za Kisheria. 

watakaowasilisha taarifa 

7. Mwisho wa kutuma maombi va kazi ni tarehe 29/04/2025 kabla au 

ifikapo Saa 9:30 Alasiri. 

Mkurugenzi Mtendaji, 

MUHIMU: Kumbuka kuambatisha barua yako ya maombi ya kazi 

iliyosainiwa Pamoja na vyeti vya elimu, Anuani ya Barua ielekezwe kwa; 

Halmashauri ya Wilaya ya Bunda, 

S.L.P 126, 
BUNDA. 

za kughushi 

Maombi yote yatumwe kwa njia ya Posta au Masijala ya Wazi ya 

Makao Makuu ya Halmashauri ya Wilaya ya Bunda. 

Oscar JNchemwA 

Maombi yatakayowasilishwa nje ya utaratibu ulioainishwa katika 

tangazo hili, HAYATAFANYIWA KAZI. 

Kaimu Mkurugenzi Mtendaji 
BUNDA, 

ALKÚRUGENZI MTENDAJI WI 

HALMASHAURI 

YAWILAYA YA RUJAD 

Ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji (), S.L.P 126, Bunda-Mara, Simu: Namba 028 2621055. Fax Namba 
0282621 264, tovuti; www.bundadc.go.tz, Barua Pepe:ded@bund. go. tz 
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