JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA WILAYA YA BUNDA

TANGAZO

MSIMAMIZI WA UCHAGUZI WA SERIKALI ZA MITAA WA
HALMASHAURI YA WILAYA YA BUNDA ANAPENDA
KUWATANGAZI WANANCHI WOTE WA HALMASHAURI
YA WILAYA YA BUNDA, VIONGOZI WA VYAMA VYA
SIASA, VIONGOZI WA DINI NA WADAU WOTE WA
UCHAGUZI KUWA UCHAGUZI WA SERIKALI ZA MITAA
UNATARAJIWA KUFANYIKA TAREHE 27 NOVEMBA,
2024.

UCHAGUZI HUU UTAFANYIKA KATIKA VIJIJI 78 NA
VITONGOJ! 389 VYA HALMASHAURI YA WILAYA YA
BUNDA. KWA MUJIBU WA KANUNI ZA UCHAGUZI WA
VIONGOZI WA MAMLAKA ZA SERIKALI ZA MITAA
NGAZI YA VIJIJI VITONGOJI NA MITAA KATIKA
VAMLAKA ZA WILAYA NA MAMLAKA ZA MIJI ZA
MWAKA 2024, KIFUNGU CHA 5 NAWATANGAZIA
VAJINA NA MIPAKA YA VIJIJI NA VITONGOJI VYA
HALMASHAURI YA WILAYA YA BUNDA AMBAVYO
VITASHIRIKI KATIKA UCHAGUZI WA SERIKALI ZA
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MITAA KWA MUJIBU WA TANGAZO LA SERIKALI NA 571
LA TAREHE 12/07/2024.

ORODHA YA MAJINA YA VIJIJI NA VITONGOJI VYA
HALMASHAURI YA  WILAYA YA  BUNDA
VITAKAVYOHUSIKA KATIKA UCHAGUZI WA NAFASI YA
MWENYEKITI WA KIJIJI, WENYEVITI WA VITONGOJI
VILIVYOMO KATIKA ENEO LA KlJIJI, WAJUMBE WA
HALMASHAURI YA KlJIJI KUNDI MCHANGANYIKO NA

VITI MAALUM IMEAMBATISHWA KATIKA TANGAZO
HILI.

KAULI MBIU YA UCHAGUZI HUU NI SERIKALI ZA

MITAA, SAUTI YA WANANCHI, JITOKEZE KUSHIRIKI
UCHAGUZL

NAWATAKIA MAANDALIZI MEMA YA UCHAGUZI WA
SERIKALI ZA MITAA.
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