
JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA. 
TUME HURU YA TAIFA YA UCHAGUZI 

JIMBO LA MWIBARA NA BUNDA 

Waandishi Wasaidizi na 
Waendeshaji wa Vifaa vya Bayometriki (BVR), 
JIMBO LA MWIBARA. 

Tafadhali husika na somo tajwa hapo juu, 

YAH: MWALIKO WA KUSHIRIKI MAFUNZO KWA WAANDISHI WASAIDIZI NA 
WAENDESHAJI WA VIFAA VYA BAYOMETRIKI WALIOCHANGULIWA KWA 

AJILI YA UBORESHAJI WA DAFTARI LA KUDUMU LA WAPIGA KURA JIMBO LA 
MWIBARA. 

kura Jimbo la Mwibara. 

RU YA T 

2. Afisa Mwandikishaji wa Jimbo la Mwibara na Bunda anawatangazia Waandishi 
Wasaidizi na Waendeshaji wa Vifaa vya Bayometriki (BVR) waliopita kwenye 
usaili kuhudhuria mafunzo kwa ajili ya uboreshaji wa daftari la kudumu la wapiga 

5. Nawatakia utekelezaji mwema. 

TAIFA YA O 

CAG 

ANZAMA 

22/08/2024 

3. Kwa mwaliko huu, nawajulisha kuwa mafunzo hayo yatafanyika kwa siku mbili 
(2) kuanzia tarehe 01/09/2024 hadi 02/09/2024 katika ukumbi wa chuo 
cha walimu Bunda. 

GERVAS A.AMATA, 

4. Orodha ya majina ya Waandishi Wasaidizi na Waendeshaji wa Vifaa vya 
Bayometriki waliochanguliwa baada ya usaili yameambatishwa. 

TUME NURU YA TAIFA YA UCHAGUZI 

AFISA MWANDIKISHAl.TAR. 
JIMBO LA MWIBARA NA BUNDA. 

AFISA MWANDIKISHAJI 

dIMBOJA SU NDA NA MWIBARA 

Barua zote za kiofisi ziandikwe kwa Afisa Mwandishajj Jlimbo la Mwibara na 
Bunda -Tume Huru ya Taifa ya Uchanguzi S.LP 126, Bunda - Mara, 
Simu:0754016881, tovuti; uchaguzi@bundadc.go.tz 


